Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ api iso drill bit nozzle ] trận đấu 762 các sản phẩm.
Công cụ khoan 8-1/2 inch PDC Solid Carbide Drill Bit của API Spec
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
9-1/2 inch PDC kim cương khoan bit của API Spec cho dầu mỏ khoan bit
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Mũi khoan PDC 6-1/2" 5 cánh cho mũi khoan giếng dầu
| Xử lý bề mặt: | Hàn và hội họa |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Mũi khoan đá |
| Công nghiệp: | Ngành công nghiệp khoan |
Đá khoan 8,5 inch Kim cương PDC khoan một chút dầu giếng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Mũi khoan PDC kim cương 8.5 inch Hard Rock dùng cho khoan giếng dầu
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Cân nặng: | khoảng 18kg |
Kim cương 5-1/2 " PDC khoan bit dầu giếng khoan giếng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Cân nặng: | khoảng 18kg |
Mũi khoan PDC 5 cánh 3 vòi phun 5-7/8" khoan đá cứng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
tùy chỉnh Trung Quốc API 6-1/2 Inch đường kính bên ngoài Oilfield Rock Kim cương nhỏ gọn PDC khoan Bit
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Mũi khoan PDC S613 đường kính 6.625 inch, dụng cụ khoan API Reg
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
8-1 / 2 inch đường kính bên ngoài Matrix Body PDC khoan bit với 4 1/2 Reg API khí dầu khoan công cụ
| Lưỡi: | 7 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |

