Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ tungsten carbide milled tooth bit ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tungsten Carbide khoan bit 6 Inch API Spec Ba-côn con lăn khoan
| Loại: | Con lăn cắt hình nón |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
Mũi khoan đá 12-1/4 inch Tricone
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ và hộp kim loại |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây |
API con lăn bit 13-1/2 inch thép răng (St) Tricone bit của công cụ khoan đá
| Loại: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
Ba Rolling Conus Bit 12-1/4 ️Máy nghiền răng của Tricone Bit để khoan giếng
| Loại: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Mũi khoan hình nón răng thép 13-3/4 inch
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Loại máy: | Công cụ khoan |
| Kích cỡ: | 13-3/4 inch (349,25mm) |
14-3/4" thép nghiền răng cuộn nón khai thác mỏ khoan công cụ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Theo số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
Cao cường độ Tungsten Carbide Đặt răng 3 nón khoan cho năng lượng khai thác mỏ khoan đá cứng
| Tiêu chuẩn: | API-7-1, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Mã HS: | 8207191000 |
Mill răng 10-5/8 inch Tricone khoan bit của xoay khoan Rig bit
| chi tiết đóng gói: | hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,Công Đoàn Phương Tây |
Mũi khoan ba chóp cacbua vonfram răng TCI đường kính 17-1/2 inch dùng cho khai thác mỏ và xây dựng
| Đường kính ngoài: | 17-1/2 inch (444,5mm) |
|---|---|
| Loại mang: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
Tùy chỉnh tungsten Carbide Insert tci tricone Water Well Rock Drill Bits
| Đường kính: | 12 1/4'' (311mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Vòng bi/Vòng đệm cao su phẳng |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |

