Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ api sealed bearing tricone bit ] trận đấu 231 các sản phẩm.
Rô-con khoan 12 -1/4 " TCI Tricone khoan bit IACD 537
| Loại: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
311.1mm Mill Tooth Tricone Drill Bit cho xây dựng khai thác mỏ
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 12-1/4 inch (311.1 mm) |
| chi tiết đóng gói: | hộp gỗ |
Mũi khoan răng phay 12-1/2 inch API ba nón
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 12-1/2 inch (317,5mm) |
| Răng: | Răng được nghiền |
Dưới lòng đất khai thác mỏ tricone khoan 8-1/4 inch của công cụ khoan
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
API 304.8mm Tricone Roller Cone Drill Bits
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Đóng gói: | Hộp thép hoặc hộp gỗ |
Máy khoan nón cuộn 6 inch TCI Tricone Bit Rock Drilling Tool
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C, Liên minh phương Tây |
Tricone Bit 17 Inch TCI Rock Drill Bit của hình thành đá cứng
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 17 inch (431,8mm) |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Mũi khoan răng TCI Tricone khai thác mỏ nút API Rock Bit
| Đường kính: | 9 7/8'' (251mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Mũi khoan hình nón con lăn ổ bi kín cho công trình xây dựng hạng nặng và bền bỉ
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Mã HS: | 8207191000 |
| Mang: | Vòng bi kín |
Mill răng 10-5/8 inch Tricone khoan bit của xoay khoan Rig bit
| chi tiết đóng gói: | hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,Công Đoàn Phương Tây |

