Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ api sealed bearing tricone bit ] trận đấu 231 các sản phẩm.
Tiêu chuẩn ISO API cao su niêm phong vòng bi ba nón khoan bit cho khoan đá cứng
| Các ngành công nghiệp áp dụng: | Công trình xây dựng, Năng lượng & Khai thác |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | API-7-1, ISO |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
6 1/2 Inch IADC 537 Tungsten Carbide Roller Cone Bit for Mining Construction Rock Drilling
| Kiểu: | Rock Drill Bit |
|---|---|
| IADC: | 537 |
| Kích cỡ: | 6 1/2 inch |
Mũi khoan Tricone TCI 9-1/2" IADC 537 Dùng để khoan đá
| chi tiết đóng gói: | hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
Mũi khoan hình nón bằng cacbua rắn 11 inch API cho khai thác lộ thiên quy mô lớn
| Đường kính: | 11'' (279mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
TCI Solid Carbide API Roller Cone Drill Bit cho khai thác đá khoan
| Đường kính: | 12 1/4'' (311mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Mũi khoan giàn khoan ba nón vonfram đường kính ngoài 8-1/2 inch cho giếng khai thác
| Đường kính: | 8 1/2 Inch |
|---|---|
| Loại mang: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
Mũi khoan con lăn Tricone có phớt cao su, được phay tùy chỉnh
| Đường kính: | 17 1/2 "(444,5mm) |
|---|---|
| Loại mang: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
7-1/2 inch đường kính Carbide niêm phong vòng quay nón khoan bit cho nước khoan khoan
| Đường kính: | 7-1/2 '' (190mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Vòng bi/Vòng đệm cao su phẳng |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
12 1/4' IADC 127G thép mài răng cao su niêm phong 3 nón khoan
| Chiều kính: | 12 1/4" |
|---|---|
| Loại vòng bi: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
6 inch API chứng nhận Tci khoan bit với sức mạnh nén cao
| Đường kính: | 6" (125,4mm) |
|---|---|
| Loại mang: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |

