Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ matrix pdc drill bit ] trận đấu 626 các sản phẩm.
Mũi khoan PDC S613 đường kính 6.625 inch, dụng cụ khoan API Reg
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
Bức khoan giếng dầu 13 inch Matix Body PDC Bức khoan Bức khoan lỗ phi công
| Loại máy: | Công cụ khoan |
|---|---|
| Loại xử lý: | Đúc |
| Kích cỡ: | 13 -1/2"(342.9mm) |
5 Inch Matrix Body PDC Drill Bit cho đá kim cương khoan API Spec
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
9-6/10 Inch đường kính bên ngoài 5 cánh cơ thể ma trận PDC khoan bit API Pin khí dầu khoan công cụ
| Kiểu: | Công cụ khoan đá |
|---|---|
| Lưỡi: | 5 |
| Kích thước máy cắt: | 19mm |
Mũi khoan PDC thân Matrix 8 inch 6 cánh Hard Rock cho giàn khoan dầu
| Lưỡi: | 6 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ hoặc Hộp kim loại |
9.5 inch 516 PDC khoan bit của API kim cương chèn bit
| Lưỡi: | 5 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ hoặc hộp matal |
8-1 / 2 inch đường kính bên ngoài Matrix Body PDC khoan bit với 4 1/2 Reg API khí dầu khoan công cụ
| Lưỡi: | 7 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |
5 Blade Matrix Body PDC Mũi khoan API Công cụ khoan đá
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Theo số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
Dầu khí địa nhiệt Năng lượng đá ma trận cơ thể PDC khoan
| Số lượng lưỡi dao: | 3-9 |
|---|---|
| Sise cắt chính: | 13, 16, 19 mm |
| Cách sử dụng: | Dầu, khí, giếng nước, địa nhiệt |
API ISO Fixed Cutter Diamond PDC Drill Bit cho khoan đá giếng dầu
| Số lượng lưỡi dao: | 3-9 |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Đường kính: | 3-7/8 ~ 26 inch |

