Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ matrix pdc drill bit ] trận đấu 626 các sản phẩm.
Dụng cụ khoan kim cương hiệu suất cao hơn 8-1/4" PDC Drill Bit
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
Mũi khoan kim cương 8-1/4" PDC của dụng cụ khoan đá xuống lỗ
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
API cố định Cutter bit 9-1/2 inch kim cương PDC khoan bit của dầu giàn khoan
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
|---|---|
| Loại xử lý: | Rèn |
| Kích cỡ: | 9,5" (241,3mm) |
API Spec PDC khoan bit 5-7/8 " Kim cương khoan công cụ của khoan rod bit
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Đá khoan 8,5 inch Kim cương PDC khoan một chút dầu giếng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Mũi khoan PDC kim cương 8.5 inch Hard Rock dùng cho khoan giếng dầu
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Cân nặng: | khoảng 18kg |
12-1/4 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
24 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
9.5 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Đồ khoan dầu bit 9,5 inch PDC khoan bit của API Diamond Tool
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Ứng dụng: | Khoan giếng đá |

