Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ pdc rock bit ] trận đấu 767 các sản phẩm.
Rào khoan PDC khoan bit 5-7/8 " kim cương khoan công cụ của dầu mỏ
| Loại: | Đá kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | giếng khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Bị ngâm PDC khoan bit 8-1/2 inch của dầu và khí khoan giếng
| Loại: | kim cương pdc bit |
|---|---|
| Sử dụng: | Khoan giếng, dầu |
| Vật liệu: | Kim cương |
PDC đá khoan bit 13-1/4 inch của kim cương khoan công cụ
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
API ISO Fixed Cutter Diamond PDC Drill Bit cho khoan đá giếng dầu
| Số lượng lưỡi dao: | 3-9 |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Đường kính: | 3-7/8 ~ 26 inch |
Mũi khoan PDC thân ma trận được chứng nhận ISO, API cho khoan giếng dầu, khí đốt, và nước
| Sise cắt chính: | 13, 16, 19 mm |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương PDC |
Trung Quốc sản xuất kim cương PDC khoan đá mỏ dầu cho giếng nước
| Cách sử dụng: | Dầu, khí, giếng nước, địa nhiệt |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Sise cắt chính: | 13, 16, 19 mm |
Dầu khí địa nhiệt Năng lượng đá ma trận cơ thể PDC khoan
| Số lượng lưỡi dao: | 3-9 |
|---|---|
| Sise cắt chính: | 13, 16, 19 mm |
| Cách sử dụng: | Dầu, khí, giếng nước, địa nhiệt |
Mũi khoan dầu đá phiến PDC thân thép, bộ phận công cụ khoan giếng dầu đá phiến thiết yếu 1 lần để tối đa hóa hiệu quả khoan
| Sizerange: | Available In Various Sizes (e.g., 6 1/4" To 17 1/2") |
|---|---|
| Warranty Time: | 1 Years |
| Productname: | Steel Body PDC Drill Bits |
PDC khoan bit 6 inch kim cương khoan bit đá cứng bit với API 3-1/2 trong pin Box
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
Mũi khoan PDC thân thép được thiết kế để khoan trong ngành Dầu khí, tùy thuộc vào điều kiện khoan
| Productname: | Steel Body PDC Drill Bits |
|---|---|
| Surface Treatment: | PDC Insert |
| Shape: | Round |

