Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ pdc rock bit ] trận đấu 767 các sản phẩm.
API Rock Bit 17 Inch 7 Blades PDC Button Bit Of Well Drill Bit
| Loại: | PDC Cutter Bit |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Kim cương PDC khoan bit 10-1/4 inch 6 Blades API Công cụ khoan
| Loại: | mũi khoan đá |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Kim cương xuống lỗ khoan bit 17 " PDC khoan bit của dầu mỏ khoan giếng
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
API-Chứng nhận 17.5 PDC khoan bit cho hình thành mềm đến trung bình
| Kiểu: | Bit khoan PDC |
|---|---|
| Loại máy: | Ngành công nghiệp khoan |
| Kích cỡ: | 17.5" |
Dụng cụ khoan kim cương mỏ dầu mũi khoan PDC 8-1/2 inch
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương PDC |
|---|---|
| Loại xử lý: | Rèn |
| Kích cỡ: | 8-1/2 inch (215,9mm) |
Kim cương PDC khoan bit 13 inch 6 Blades của API Spec Of Oilfield khoan
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Oilfield PDC khoan bit 13-1/4 inch kim cương khoan bit của 6 lưỡi
| Type: | diamond drill bit oil well |
|---|---|
| Use: | oil ,gas ,minig ,drilling |
| Material: | Diamond ,Alloy steel ,Tungston carbide |
Kim cương khoan bit 10-1/4 inch PDC khoan bit của API Downhole công cụ khoan
| Loại: | Công cụ khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Dầu giếng kim cương khoan 17 inch S716 PDC khoan Bits Of API Spec
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Mũi khoan PDC thân thép cho khoan hiệu suất cao trong ngành dầu khí
| Kiểu: | Bit khoan PDC |
|---|---|
| Loại xử lý: | Rèn |
| Kích cỡ: | 17,50" (444,50mm) |

