Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ sealed bearing milled tooth drill bit ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Bánh răng con lăn răng cacbua vonfram ổ bi kín cho mũi khoan ba nón khai thác đá cứng
| Đường kính: | 9 7/8'' (251mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Mũi khoan hình nón ba lưỡi 17 inch của Dụng cụ khoan theo Tiêu chuẩn API
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Loại máy: | Công cụ khoan |
| Loại xử lý: | Rèn |
Mũi khoan đá 6-1/2 inch IADC API cho khai thác than
| Kiểu: | Tci Tricon Bit |
|---|---|
| IADC: | 435 |
| Kích cỡ: | 6,5 inch (165,1mm) |
Tiêu chuẩn API 8 1/2 inch Tooth Tricone Bit - Nhà sản xuất Trung Quốc cho thiết bị khoan giếng sâu
| Bit chất lượng cao: | Mũi khoan Schlumberger |
|---|---|
| Tên Không: | Mũi khoan Tricon quay |
| thực tế: | Nhà máy sản xuất bit TCI Tricon |
Mũi khoan Tricone răng cacbua vonfram 9-7/8 inch
| Đường kính: | 9 7/8'' (251mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Dụng cụ khoan đá Mũi khoan cacbua vonfram 14-3/4 inch theo Tiêu chuẩn API
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Loại máy: | Công cụ khoan |
| Kích cỡ: | 14-3/4 inch (374.6mm) |
TCI Tricone 12-1/2 inch 3 con nón cuộn khoan
| Kiểu: | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Loại xử lý: | Rèn |
| Kích cỡ: | 12-1/2 inch |
Tungsten Insert Roller Cone Tricone Drill Bits cho đào giếng nước
| Đường kính: | 8 1/2 '' (216mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
9" IADC 735 TCI răng cuộn đệm Tricone khoan Bit đá cứng khoan Bit cho khai thác mỏ
| Đường kính: | 9'' (229mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Kymera Mach 4 Hybrid Tricone Drill Tool cho Bit Schlumberger Drill Bit trong Model Series
| Bán bit: | Cần bán mũi khoan Tricon |
|---|---|
| Độ lệch hình nón: | Máy đo hoặc đục |
| Tên Không: | Mũi khoan Tricon quay |

