Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ sealed bearing milled tooth drill bit ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Công ty tùy chỉnh Tungsten Carbide Roller Cone Drill Bit cho nước khai thác đá
| Đường kính: | 9'' (229mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Mũi khoan tricone răng TCI IADC đường kính 9-7/8 inch
| Đường kính: | 9 7/8'' (251mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
9 7/8' IADC 435 TCI răng cuộn Tricone khai thác khoan
| Đường kính: | 9 7/8'' (251mm) |
|---|---|
| Loại mang: | Nút lăn bi-lăn-lực đẩy/Vòng bi kín |
| Vòng tuần hoàn: | Máy bay phản lực |
Mũi khoan Trione 6-3/4" API Spec dùng cho khoan giếng nước
| Đường kính: | 6-3/4 " |
|---|---|
| Loại kết nối: | API Reg 3-1/2 " |
| máy móc: | Máy khoan máy giàn khoan |
Mỏ bit 9-1/2 "Tricone khoan bit của công cụ khoan đá
| Vận chuyển: | theo yêu cầu |
|---|---|
| Bao bì: | Hộp gỗ hoặc hộp thép |
| Loại vòng bi: | nón lăn |
Mũi khoan đá hình nón con lăn Tricone 10-5/8" theo tiêu chuẩn API
| Đường kính: | 10-5/8 " |
|---|---|
| Loại kết nối: | API Reg 6-5/8 " |
| máy móc: | Máy khoan máy giàn khoan |
17-1/2 Inch đường kính bên ngoài Tri nón nước giếng sâu lõi khoan bit con lăn coni khai thác khoan công cụ
| Đường kính: | 17-1/2 inch |
|---|---|
| Loại mang: | cao su kín |
| Loại chu trình khoan: | Tuần hoàn bùn |
Tricone khoan bit 14-3/4 "IADC 645 Vòng xoay nón bit của nước khai thác khoan công cụ
| Đường kính: | 14-3/4 inch |
|---|---|
| Loại kết nối: | đăng ký API |
| máy móc: | Máy khoan máy giàn khoan |
Mũi khoan Tricone 6-1/2" cho đá khai thác than
| Đường kính: | 6-1/2 " |
|---|---|
| Loại kết nối: | API Reg 3-1/2 " |
| máy móc: | Máy khoan máy giàn khoan |
Rock 17-1/2" Tricone khoan bit cho nước / dầu / khai thác mỏ giếng khoan công cụ
| Đường kính: | 17-1/2 " |
|---|---|
| Loại kết nối: | API Reg 7-5/8 " |
| máy móc: | Máy khoan máy giàn khoan |

