Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ fixed cutter matrix pdc drill bit ] trận đấu 447 các sản phẩm.
9.5 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Đồ khoan dầu bit 9,5 inch PDC khoan bit của API Diamond Tool
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Ứng dụng: | Khoan giếng đá |
Công cụ khoan kim cương mỏ dầu 6 " Rock PDC Drill Bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Đá kim cương khoan OFf hình thành cứng 8,5 inch PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 40kg |
Kim cương đá khoan 8.5 inch thép thân PDC khoan bit of oilfield
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 40kg |
Rock Well Kim cương khoan bit 9-1/2 " PDC khoan bit của dầu khoan thiết bị
| Sử dụng: | Dầu giếng, khai thác tốt, giếng nước, khám phá địa lý |
|---|---|
| Máy cắt sơ cấp siSe: | 16mm và 13mm |
| Loại kết nối: | API 6-5/8 |
5-7/8 "PDC khoan bit của kim cương khoan bit cho hình thành đá cứng
| Sử dụng: | Trung cứng hình thành |
|---|---|
| Kích cỡ: | 5-7/8"(149,2mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
6-1/2 "PDC khoan bit với hai hàng cắt của giếng dầu
| Sử dụng: | Trung cứng hình thành |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6000"(152,4mm) |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
Mũi khoan PDC cố định 6-1/2 inch kim cương cho giếng dầu, dụng cụ khoan dầu
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| cân nặng: | khoảng 18kg |
Oilfield khoan bit 9 inch kim cương Pdc khoan bit của dầu giàn khoan bit
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |

