Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ fixed cutter matrix pdc drill bit ] trận đấu 447 các sản phẩm.
6-1/2 "đốm dầu PDC khoan bit của kim cương đá khoan công cụ
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6-1/2'(165.1mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
6-1/2 inch 6 Blades PDC khoan bit với Polycrystalline kim cương vật liệu tổng hợp
| Điều trị bề mặt: | Chèn PDC |
|---|---|
| Sử dụng: | giếng khoan |
| Loại bit: | Bit PDC cắt cố định |
Công cụ khoan kim cương dầu 5-1/2 inch PDC khoan bit Of API Spec
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
PDC khoan bit 17-1/2 " của dầu giếng hình thành cứng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khoan giếng đá |
| Sử dụng: | Dầu, mỏ, khí |
Dụng cụ khoan kim cương hiệu suất cao hơn 8-1/4" PDC Drill Bit
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
Mũi khoan kim cương 8-1/4" PDC của dụng cụ khoan đá xuống lỗ
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
Kim cương PDC khoan bit 17-1/2 inch 6 lưỡi dao cố định máy cắt khoan công cụ của API Spec
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Hard Rock Diamond PDC khoan bit 9-1/2 " của API Spec Drilling Tool
| Sự hình thành: | Mềm đến cứng vừa |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim, cacbua vonfram |
| Ứng dụng: | Khoan định hướng, Khoan ngang, Khoan dọc |
12-1/4 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
24 inch dầu mỏ khoan công cụ kim cương bit của PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |

