Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ fixed cutter matrix pdc drill bit ] trận đấu 447 các sản phẩm.
Down lỗ công cụ 9-1/2 inch 7 lưỡi dao PDC khoan một chút khoan dầu mỏ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Kim cương 7-7/8 inch cố định cắt PDC khoan bit của công cụ khoan
| HS: | 8207191000 |
|---|---|
| Kiểu: | Công cụ khoan đá |
| Kích cỡ: | 7 7/8 inch |
Kim cương 5-1/2 " PDC khoan bit dầu giếng khoan giếng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Cân nặng: | khoảng 18kg |
Công cụ khoan kim cương 12-1/4 "PDC khoan bit cho hiệu suất vượt trội
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
12-1/4 "S323 PDC khoan một chút dầu giếng kim cương khoan công cụ
| Kích cỡ: | 12-1/4 '(311,1mm) |
|---|---|
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
PDC Drill Bit 12-1/4" S323 Of API Oil Well Drilling Tool
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan đá |
|---|---|
| Kích cỡ: | 12-1/4 '(311,1mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
Mũi khoan PDC kim cương 10-5/8" của mũi khoan giếng dầu
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan đá |
|---|---|
| Kích cỡ: | 12-1/4 '(311,1mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
9-1/2" Diamond PDC Drill Bit Of Oil Well Drilling Tool
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
9-1/2" 6 Blades PDC Drill Bit of oil Drilling Industrial Tool
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
9-1/2" PDC Drill Bit of Oil well Hard Rock Drill Bit
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |

