Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ matrix pdc drill bit ] trận đấu 626 các sản phẩm.
Hình thành đá cứng khoan 8,5 inch dầu mỏ PDC khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Kim cương 5-1/2 " PDC khoan bit dầu giếng khoan giếng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Cân nặng: | khoảng 18kg |
Công cụ khoan kim cương dầu 5-1/2 inch PDC khoan bit Of API Spec
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
API Spec 12-1/4 Inch Rock Diamond Steel Body Pdc khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Rock Tool 17-1/2 Inch Steel Body Pdc Bits API
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
13-3/4 Inch API Spec PDC Drill Bit cho khoan giếng mỏ dầu
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Kim cương giếng khoan bit 9-1/2 " PDC khoan bit của giếng dầu
| Ứng dụng: | Dầu giếng, khai thác tốt, giếng nước, khám phá địa lý |
|---|---|
| Loại xử lý: | rèn, đúc |
| Máy cắt sơ cấp siSe: | 16mm |
Rock Well Kim cương khoan bit 9-1/2 " PDC khoan bit của dầu khoan thiết bị
| Sử dụng: | Dầu giếng, khai thác tốt, giếng nước, khám phá địa lý |
|---|---|
| Máy cắt sơ cấp siSe: | 16mm và 13mm |
| Loại kết nối: | API 6-5/8 |
17-1/2"PDC Drill Bit 7 Blades With 19mm Cutter Of Diamond Drilling Tool
| Chợ: | Trên toàn thế giới |
|---|---|
| Loại máy: | Thiết bị khoan |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |

