Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
Kim cương đá khoan 8.5 inch thép thân PDC khoan bit of oilfield
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 40kg |
Thép thân PDC khoan bit 12 inch PDC nút chèn một chút kim cương xuống lỗ khoan công cụ
| Type: | Diamond Drill Bit |
|---|---|
| Use: | oil ,gas ,minig ,drilling ,water |
| Material: | Diamond ,Alloy steel ,Tungston carbide |
Thép thân PDC khoan bit 26 inch 8 lưỡi Oilfield khoan công cụ
| Loại: | kim cương pdc bit |
|---|---|
| Sử dụng: | Khoan giếng, dầu |
| Vật liệu: | Kim cương |
8-1/2 inch S616 Steel Body PDC Bits of Hard Rock Drilling
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
12 1/4 'Cơ thể thép PDC khoan bit cho khai thác khí dầu khí địa nhiệt
| Lưỡi: | 6 |
|---|---|
| Sise cắt chính: | 16mm |
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
Mũi khoan PDC thân thép cho khoan hiệu suất cao trong ngành dầu khí
| Kiểu: | Bit khoan PDC |
|---|---|
| Loại xử lý: | Rèn |
| Kích cỡ: | 17,50" (444,50mm) |
API Spec 12-1/4 Inch Rock Diamond Steel Body Pdc khoan bit
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
Rock Tool 17-1/2 Inch Steel Body Pdc Bits API
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| Trọng lượng: | khoảng 18kg |
PDC Kim cương bit 17-1/2 inch thân thép PDC khoan bit của giàn khoan dầu Downhole công cụ khoan
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |

