Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
17-1/2 " PDC Drill Bit of Oil Well Rock Drilling Tool
| Kích cỡ: | 17. 50 "(444,50mm) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan PDC |
| Lưỡi dao: | 5 lưỡi dao |
API PDC Rock Bit 13-1/4 Inch PDC khoan bit dầu kim cương khoan bit
| Loại: | mũi khoan |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Kim cương PDC Bit 17 " Hard Rock PDC khoan bit dầu giàn khoan bit
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
PDC khoan bit 22-1/2 inch kim cương bit của dầu mỏ khoan bit
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
|---|---|
| Loại máy: | Ngành công nghiệp khoan |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Bức khoan giàn khoan dầu 17 inch PDC Bức khoan API Spec Bit
| Loại: | Mũi khoan mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
8.5 Inch Steel Body 7 Blade 16mm Primary Cutter Rock Pdc Drilling Bit
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Kiểu: | Mũi khoan PDC |
Nhà máy 5-7/8 "công cụ khoan dầu mỏ của thân thép PDC Kim cương Bit
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Dầu PDC khoan Bit 12-1/4 inch cố định PDC Blades kim cương khoan Bit Of Oilfield
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
5-7/8 "PDC khoan bit của kim cương khoan bit cho hình thành đá cứng
| Sử dụng: | Trung cứng hình thành |
|---|---|
| Kích cỡ: | 5-7/8"(149,2mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
9-1/2" 6 Blades PDC Drill Bit of oil Drilling Industrial Tool
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |

