Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
PDC cắt kim cương khoan bit thân thép 6-1/2 inch 5 lưỡi
| Loại: | Mũi khoan kim cương thân thép |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, giếng nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Kim cương khoan bit 17-1/2 inch 7 lưỡi dao PDC chèn bit của công cụ khoan đá
| Loại: | Mũi khoan Pdc |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
API Rock Bit 13-1/4 inch PDC Hard Rock Drill Bit Of Oil Rig Drill Bit
| Type: | diamond drill bit oil well |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Material: | Diamond ,Alloy steel ,Tungston carbide |
Mũi khoan kim cương PDC 5 lưỡi, thân thép 9.5 inch, lưỡi cắt 16mm
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Kiểu: | Mũi khoan PDC |
215.9mm Bi-Center Steel Body PDC Drill Bit cho khoan đá
| Lưỡi: | 6+5 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm/13mm |
| vòi phun: | 7 |
Đồ khoan dầu 9 1/2 " Oilfield PDC Rock Bit Of Drilling Equipment
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
Đá kim cương khoan 12-1/4 inch PDC cắt dầu giếng khoan bit
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Mũi khoan PDC kim cương 10-5/8" của mũi khoan giếng dầu
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan đá |
|---|---|
| Kích cỡ: | 12-1/4 '(311,1mm) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
9-1/2" Diamond PDC Drill Bit Of Oil Well Drilling Tool
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
Dụng cụ khoan kim cương hiệu suất cao hơn 8-1/4" PDC Drill Bit
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |

