Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
22 Inch Oilfield Rock PDC Rock Steel Drill Bit Diamond Drilling Tool
| Loại xử lý: | Rèn |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Ứng dụng: | Giếng khoan dầu hoặc nước hoặc khí |
Xúc bốc chế biến loại dầu khí nước API PDC đá khoan bit với 9 vòi
| Loại xử lý: | Rèn |
|---|---|
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
| Ứng dụng: | Giếng khoan dầu hoặc nước hoặc khí |
Kim cương 4-1/2 "PDC khoan một phần của dầu khoan công cụ
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Dầu giếng khoan |
| Công nghiệp: | Khoan và dưới lỗ |
5 Blade Matrix Body PDC Mũi khoan API Công cụ khoan đá
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Theo số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
8-1 / 2 inch đường kính bên ngoài Matrix Body PDC khoan bit với 4 1/2 Reg API khí dầu khoan công cụ
| Lưỡi: | 7 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ hoặc hộp thép |
Mũi khoan PDC thân Matrix 8 inch 6 cánh Hard Rock cho giàn khoan dầu
| Lưỡi: | 6 |
|---|---|
| Kích thước máy cắt: | 16mm |
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ hoặc Hộp kim loại |
Mũi khoan PDC M516 4.5 inch (114.3mm) dùng cho khoan dầu khí và khai thác mỏ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |
Mũi khoan khí dầu kim cương PDC thân thép 5,875 inch
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
Tối ưu hóa cho khoan bit PDC được thiết kế để cung cấp kết quả nhất quán và kéo dài tuổi thọ trong ngành công nghiệp dầu khí
| Connection Type: | API 3-1/2 |
|---|---|
| Rotaryspeedrange: | Variable, Depending On Drilling Conditions |
| Design: | Optimized For Efficient Drilling |
Đĩa khoan kim cương PDC cho ngành công nghiệp khoan đóng gói với hộp gỗ
| Loại: | Mũi khoan PDC |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Stinere |
| Trọng lượng: | 85 kg |

