Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
9-1/2" PDC Drill Bit of Oil well Hard Rock Drill Bit
| Sử dụng: | Dầu giếng khoan |
|---|---|
| Kích cỡ: | 9-1/2" ( 241.3mm ) |
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
Dầu Rig khoan bit 8-1/2 inch PDC khoan bit của DTH công cụ khoan
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
PDC khoan bit 6-1/2 "cơ thể thép 7 lưỡi của dầu mỏ kim cương khoan công cụ
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
Cơ thể thép Diamond PDC Drilling Tool 12 Inch Oil Rock PDC Drill Bit
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Đa năng kim cương khoan bit 8-1/2 " 5 lưỡi dao PDC khoan bit dầu khoan giếng công cụ
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
12-1/4 "S323 PDC khoan một chút dầu giếng kim cương khoan công cụ
| Kích cỡ: | 12-1/4 '(311,1mm) |
|---|---|
| Kiểu: | Công cụ khoan kim cương |
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
Mũi khoan kim cương 8-1/4" PDC của dụng cụ khoan đá xuống lỗ
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, mỏ, khoan nước tốt |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, |
Công cụ khoan kim cương 12 inch 5 lưỡi dao PDC khoan bit của dầu mỏ khoan bit
| Type: | Diamond Drill Bit |
|---|---|
| Use: | oil ,gas ,minig ,drilling ,water |
| Material: | Diamond ,Alloy steel ,Tungston carbide |
Bộ khoan API PDC thân thép cho khoan khí dầu
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Kiểu: | Công cụ khoan đá |
Mũi khoan PDC kim cương 8-1/2 inch 5 lưỡi xuống lỗ để tạo hình cứng
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| cân nặng: | khoảng 18kg |

