Tất cả sản phẩm
-
Rita.Chất lượng của miếng tricone rất tốt. -
GuramChiếc bánh của anh được lấy ra khỏi lỗ, chỉ cần cho anh biết tôi đã nhấn, nó hoạt động tốt. Và chiếc bánh được lấy lại như mới.
Kewords [ steel body pdc drill bits ] trận đấu 724 các sản phẩm.
API Rock 6-1 / 2 Inch Mũi khoan PDC kim cương của giếng khoan dầu
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| cân nặng: | khoảng 18kg |
Mũi khoan PDC cố định 6-1/2 inch kim cương cho giếng dầu, dụng cụ khoan dầu
| Vật liệu: | Kim cương và thép hợp kim |
|---|---|
| Chứng nhận API: | 7-1548-1 |
| cân nặng: | khoảng 18kg |
API Rock Bit 17 Inch 7 Blades PDC Rock Bit Of Oilfield Drill Bit
| Kiểu: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí, minig, khoan, nước |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, cacbua Tungston |
Kim cương chèn bit 17-1/4 inch 7 lưỡi đá thép cơ thể của kim cương cắt công cụ
| Type: | PDC Diamond Bit |
|---|---|
| Use: | oil ,gas ,minig ,drilling ,water |
| Material: | Diamond ,Alloy steel ,Tungston carbide |
PDC Bits Steel Body 3 1/2 "Reg API Diamond Drill Bit
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
Công cụ khoan đá 12 inch PDC Diamond Bit
| Máy cắt: | Kim cương đa tinh thể nhỏ gọn (PDC) |
|---|---|
| Kiểu: | Mũi khoan kim cương bit |
| Xử lý bề mặt: | PDC chèn |
Kim cương khoan bit 8-1/2 inch 5 lưỡi kim cương cố định cắt khoan bit của giếng dầu
| Loại: | mũi khoan kim cương |
|---|---|
| Sử dụng: | dầu, khí đốt, minig, khoan |
| Vật liệu: | Kim cương, thép hợp kim, tungston carbide |
Bức khoan giếng dầu 13 inch Matix Body PDC Bức khoan Bức khoan lỗ phi công
| Loại máy: | Công cụ khoan |
|---|---|
| Loại xử lý: | Đúc |
| Kích cỡ: | 13 -1/2"(342.9mm) |
9-6/10 Inch đường kính bên ngoài 5 cánh cơ thể ma trận PDC khoan bit API Pin khí dầu khoan công cụ
| Kiểu: | Công cụ khoan đá |
|---|---|
| Lưỡi: | 5 |
| Kích thước máy cắt: | 19mm |
5 Inch Matrix Body PDC Drill Bit cho đá kim cương khoan API Spec
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| HS: | 8207191000 |
| Quá trình sản xuất: | Gia công CNC |

